ผลบอล ชายโอลิมปิก
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
อาร์เจนติน่า(ยู23)
-1
อิรัก (ยู23) (N)
? - ?
? - ?
20:00
สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู 23)
-2.25
สเปน (ยู23) (N)
? - ?
? - ?
22:00
ยูเครน (ยู23)
-0.75
โมร็อคโค (ยู23) (N)
? - ?
? - ?
22:00
อุซเบกิสถาน(ยู23)
-0.25
อียิปต์ (ยู 23) (N)
? - ?
? - ?
00:00
นิวซีแลนด์ (ยู 23)
-0.5
สหรัฐอเมริกา (ยู 23) (N)
? - ?
? - ?
00:00
Israel U23
-0.25
ปารากวัย (ยู23) (N)
? - ?
? - ?
02:00
ญี่ปุ่น(ยู23)
-0.5
มาลี (ยู23) (N)
? - ?
? - ?
02:00
ฝรั่งเศส(ยู23)
-1.75
กินี(ยู 23)
? - ?
? - ?
ผลบอล ลีกคัพ สกอตแลนด์
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
(SCOPR-9) อเบอร์ดีน
-2.5
ดัมบาร์ตัน (SCOL2-4)
? - ?
? - ?
21:00
(SCOCH-4) แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
-1.25
ควีน ออฟ เซาธ์ (SCOL1-7)
? - ?
? - ?
21:00
(SCOCH-7) อายร์ ยูไนเต็ด
-3
บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี (SCOHL-1)
? - ?
? - ?
21:00
(SCOL2-8) บอนนี่ริกก์โรส
-0.75
อาร์บรอท (SCOCH-10)
? - ?
? - ?
21:00
(SCOL2-9) ไคลด์
-0.25
มอนโทรส (SCOL1-4)
? - ?
? - ?
21:00
(SCOPR-6) ดันดี
-1.5
อินเวอร์เนสส์ (SCOCH-9) (N)
? - ?
? - ?
21:00
(SCOCH-6) ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก
-1
โคฟ เรนเจอร์ (SCOL1-5)
? - ?
? - ?
21:00
(SCOL1-1) ฟัลเคิร์ก
-1.5
สเตนเฮาส์มัวร์ (SCOL2-1)
? - ?
? - ?
21:00
(SCOCH-5) กรีน็อค มอร์ตัน
-0.25
อัลลัว แอทเลติค (SCOL1-3)
? - ?
? - ?
21:00
(SCOPR-7) ฮิเบอร์เนี่ยน
-2.5
ปีเตอร์เฮด (SCOL2-2)
? - ?
? - ?
21:00
(SCOPR-12) ลิฟวิงสตัน
-1.25
สปาร์ตันส์ (SCOL2-3)
? - ?
? - ?
21:00
(SCOCH-8) ควีนส์ ปาร์ค
-1
Kelty Hearts (SCOL1-6)
? - ?
? - ?
21:00
(SCOCH-2) เรธโรเวอร์ส
-0.75
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล (SCOL1-2)
? - ?
? - ?
21:00
(SCOPR-11) รอสส์ เคาน์ตี้
-2
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน (SCOL1-9)
? - ?
? - ?
21:00
(SCOPR-10) เซนต์ จอห์นสโตน
-1.75
อีสต์ ไฟฟ์ (SCOL2-5)
? - ?
? - ?
ผลบอล ออสเตรีย คัพ
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
(AUSD3W-1) เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก
VS
เอสวีจี ไรชีเนา (AUSD3W-3)
? - ?
? - ?
22:30
Union Dietach
VS
ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ (AUSD3C-3)
? - ?
? - ?
22:30
(AUSD3E-2) เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน
-1.75
เรนดอร์ฟ อัลทัช (AUTD1-9)
? - ?
? - ?
23:00
(AUSD3W-2) เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์
-0.25
Askoe Oedt
? - ?
? - ?
23:00
เอสวี วิลดอน
-2.75
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ (AUTD1-10)
? - ?
? - ?
23:00
(AUSD3W-9) เอสซี ชวาส
-0.75
เอสซี เบรเกนซ์ (AUTD2-10)
? - ?
? - ?
23:00
(AUSD3C-11) ASK Klagenfurt
VS
Sportunion Mauer
? - ?
? - ?
23:15
(AUSD3E-4) เครมเซ่อ
-3
สตวร์มกราซ (AUTD1-2)
? - ?
? - ?
23:30
เอสวี ดานูบ
-2.25
เอเอสเค วอยส์เบิร์ก (AUSD3C-1)
? - ?
? - ?
00:00
(AUSD3E-3) เอสวี ลีโอเบนดรอฟ
-1
ซังค์ พอลเท่น (AUTD2-9)
? - ?
? - ?
00:00
(AUSD3C-7) ซานตาอานา
-1
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ (AUTD2-7)
? - ?
? - ?
00:30
ASV Siegendorf
-1.75
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ (AUTD2-5)
? - ?
? - ?
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:15
FC Kurim
VS
เอสเอฟเค โชวิน่า
? - ?
? - ?
15:30
TJ Skastice
VS
เออเฮิสกี้ บรอด (CZECFLM-15)
? - ?
? - ?
21:30
Bridlicna
VS
เอสเค จิสกร้า รีมารอฟ
? - ?
? - ?
22:30
Bzenec
VS
Sokol Lanzho
? - ?
? - ?
22:30
Havlickuv Brod
VS
สโลแวน โรซิค (CZECFLM-10)
? - ?
? - ?
23:00
Zdar nad Sazavou
VS
บลานส์โค (CZECFLM-14)
? - ?
? - ?
ผลบอล AFF U-19 Youth Championship
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:00
ออสเตรเลีย(ยู19)
-1.25
ไทย(ยู19)
? - ?
? - ?
19:30
อินโดนีเซีย (ยู19)
-0.75
มาเลเซีย(ยู19)
? - ?
? - ?
ผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
(BELD2-2) เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช
-1.25
แซงต์ กิลลุส (1)
? - ?
? - ?
23:15
(BELD2-1) เบียรส์ชอทวิลริค
-0
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (12)
? - ?
? - ?
01:45
(2) อันเดอร์เลชท์
-1
แซงต์ ทรุยด็อง (9)
? - ?
? - ?
ผลบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีกา
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
(1) นอร์ดเจลแลนด์
-0.5
มิดทิลแลนด์ (7)
? - ?
? - ?
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
(11) โรสกิลด์
-0
บี 93 โคเปนเฮเกน (8)
? - ?
? - ?
19:00
(5) เฟรเดอริเซีย
-0
เวนด์ซีเซล (3)
? - ?
? - ?
ผลบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
(15) ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
-0.25
คัลมาร์ (14)
? - ?
? - ?
22:30
(12) ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
-0.5
บรอมมาปอจคาร์น่า (11)
? - ?
? - ?
22:30
(1) มัลโม่ เอฟเอฟ
-1.75
ไอเคซิริอุสเอฟเค (9)
? - ?
? - ?
01:00
(13) ฮาล์มสตัด
-0.25
ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (10)
? - ?
? - ?
ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
(7) อัตซิคเท็นส์ บีเค
-0
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ (4)
? - ?
? - ?
20:00
(3) เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
-1.25
สค็อปดี้ เอไอเค (10)
? - ?
? - ?
20:00
(9) ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
-0.5
วาลเบิร์ก เอฟซี (13)
? - ?
? - ?
ผลบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
(6) เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
-0.75
โบโด กลิมท์ (1)
? - ?
? - ?
23:00
(5) เฟรดริกซ์สตรัด
-0.5
โรเซนบอร์ก (13)
? - ?
? - ?
ผลบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
(15) อาเลซุนด์ เอฟเค
-0.25
อีเกอร์ซันด์ ไอเค (4)
? - ?
? - ?
21:00
(13) อาซาเน่ ฟุตบอล
-0.25
รัวฟอส (10)
? - ?
? - ?
21:00
(3) ไบรน์
-1.5
ซานด์เนส ยูไอเอฟ (16)
? - ?
? - ?
21:00
(5) คองสวิงเกอร์
-0.5
เลวานเจอร์ เอฟเค (11)
? - ?
? - ?
21:00
(12) เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
-0.25
ลิน ออสโล (8)
? - ?
? - ?
21:00
(7) ซองน์ดาล
-0.75
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น (14)
? - ?
? - ?
21:00
(6) สตาเบ็ค
-0.25
โมสส์ (2)
? - ?
? - ?
ผลบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
(6) สลิโก โรเวอร์ส
-0
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ (5)
? - ?
? - ?
ผลบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:30
(10) ลองฟอร์ด ทาวน์
-0.5
ยูซี ดับลิน (3)
? - ?
? - ?
ผลบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
(1) เอชเจเค เฮลซิงกิ
-1.25
เอซี โอลู (8)
? - ?
? - ?
21:00
(3) เอสเจเค ไซนาโจเอน
-1.25
ลาห์ติ (12)
? - ?
? - ?
ผลบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
(5) ซัลปา
-0.25
พีเค-35 วานตา (8)
? - ?
? - ?
20:00
(3) จิปโป
-0
ทีพีเอส ตูร์คู (4)
? - ?
? - ?
20:00
(10) เอ็มพี มิคเคลลี่
-0.5
เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ (6)
? - ?
? - ?
20:00
(9) คาพา
-1.25
เคทีพี ค็อตก้า (1)
? - ?
? - ?
20:00
(7) เจเอพีเอส
-1
ยาโร (2)
? - ?
? - ?
ผลบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
(13) เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด
-0.5
ซีเอสเคเอ มอสโก (11)
? - ?
? - ?
21:30
(4) ดินาโม มอสโก
-0.25
โลโคโมทีฟ มอสโก (6)
? - ?
? - ?
21:30
(3) รูบิน คาซาน
-0.75
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (2)
? - ?
? - ?
00:00
(14) เฟเคิล
-0.25
แอคร่อน โตเกลียทติ (12)
? - ?
? - ?
ผลบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:30
(13) ดูก้า ปรากซ์
-0.25
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (6)
? - ?
? - ?
22:00
(11) ปาร์ดูบีตเซ
-0.25
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (14)
? - ?
? - ?
22:00
(12) เทปลิเซ่
-1.25
สปาร์ตาปราก (5)
? - ?
? - ?
01:00
(8) สลาเวีย ปราก
-2.25
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (16)
? - ?
? - ?
ผลบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:45
(11) สตอล เมียเลช
-0.25
จีเคเอส คาโตวีตเซ (16)
? - ?
? - ?
22:30
(6) ราดอมเมียร์ก ราดอม
-0.25
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (4)
? - ?
? - ?
01:15
(9) วิดซอว์ ลอดส์
-0.5
เลช พอซนาน (3)
? - ?
? - ?
ผลบอล โปแลนด์ ลิกา 1
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:30
(4) โครบริ โกลกูฟว์
-0.25
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า (2)
? - ?
? - ?
22:00
(5) โกลนิค เลชน่า
-0.75
สเตล รุสซ์โซว (7)
? - ?
? - ?
00:35
(18) วอร์ต้า พอซแนน
-0
วิสล่า พล็อค (10)
? - ?
? - ?
ผลบอล สวิตเซอร์แลนด์ ซูเปอร์ลีก
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
(8) กราสฮ็อปเปอร์
-0
ลูเซิร์น (9)
? - ?
? - ?
23:00
(5) เอฟซี ซิยง
-0
ลัวซานนี สปอร์ท (3)
? - ?
? - ?
01:30
(7) บาเซิ่ล
-0
ลูกาโน (4)
? - ?
? - ?
ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
(8) โปลิเทคนิก้า อายซี่
-0.25
กลอเรีย บูซัว (12)
? - ?
? - ?
02:00
(2) เซ็บซี่
-0.5
ดินาโม บูคาเรสต์ (7)
? - ?
? - ?
ผลบอล บราซิล ซีรี่เอ
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:00
(3) พัลไมรัส
-1.5
วิตอเรีย บีเอ (18)
? - ?
? - ?
05:00
(12) ยูเวนตูเด้
-0.25
คริคูม่า (15)
? - ?
? - ?
06:00
(7) บาเฮีย บีเอ
-0.5
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส (13)
? - ?
? - ?
07:30
(1) โบตาโฟโก้ อาร์เจ
-0.5
ครูไซโร่ (เอ็มจี) (6)
? - ?
? - ?
07:30
(4) ฟอร์ตาเลซ่า
-0.25
เซาเปาโล (5)
? - ?
? - ?
ผลบอล บราซิล ซีรี่บี
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:00
(15) กอริติบ้า พีอาร์
-0.75
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี (16)
? - ?
? - ?
03:00
(5) มิราสโซล
-0.5
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ (6)
? - ?
? - ?
04:00
(9) สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
-0.75
ปอนเต เปรตา (13)
? - ?
? - ?
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
(27) อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
-0.25
อินดิเพนเดนเต้ (12)
? - ?
? - ?
03:00
(19) ซาน ลอเรนโซ่
-0.25
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ (13)
? - ?
? - ?
05:00
(21) โรซาริโอ เซ็นทรัล
-0.25
ซีเอ ฮูราแคน (18)
? - ?
? - ?
ผลบอล จีนซูเปอร์ลีก
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
(12) ชางชุน ย่าไท่
-1
ชางโจว ไลออนส์ (15)
? - ?
? - ?
18:35
(7) เทียนจิน ไทเกอร์
-0.75
ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ (14)
? - ?
? - ?
ผลบอล เคลีก เกาหลีใต้
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
1 (8) กวางจู เอฟซี
-0.25
ซูวอน ซิตี้ (5)
1 - 0
1 - 0
17:30
(11) แดกู เอฟซี
-0.25
แทจอน ซิติเซน (12)
? - ?
? - ?
17:30
(9) อินชอนยูไนเต็ด
-0.25
เอฟซี โซล (6)
? - ?
? - ?
ผลบอล กระชับมิตร (สโมสร)
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
12:00
ลาโตกา
VS
ลาบาซา เอฟซี
? - ?
? - ?
14:10
บา เอฟซี
VS
ซูวา เอฟซี
? - ?
? - ?
14:20
(CROD2-4) Radnik Sesvete
VS
NK Dubrava Zagreb (CROD2-6)
? - ?
? - ?
14:30
(UKRD1-10) พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย
VS
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า (UKRD1-4)
? - ?
? - ?
14:30
เอดี อัลคอร์ค่อน
VS
ฟูเอนลาบราดา (SPDRFEFB-8)
? - ?
? - ?
15:00
เอฟเค ไลปาย่า(ญ)
VS
ซาคุสปอร์ติง(ญ) (ESTWD2-2)
? - ?
? - ?
15:00
(CZECFLA-3) Povltava FA
VS
เอฟเค โคลิน (CZECFLB-6)
? - ?
? - ?
15:00
(CZECFLA-10) แอดมิร่า ปราฮา
VS
Predni Kopanina
? - ?
? - ?
15:00
อาร์อีเอซี
VS
Bugyi Obo
? - ?
? - ?
15:00
Unia Turza Slaska
VS
KS Spojnia Landek
? - ?
? - ?
15:00
(SPDRFEFB-7) ซีดี อัลโคยาโน่
VS
AFE Espana
? - ?
? - ?
15:00
(CZECFLB-5) Banik Most
VS
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ
? - ?
? - ?
15:00
Mezoturi AFC
VS
Sauer Vohi
? - ?
? - ?
15:00
ไพรบราม
VS
SK Petrin Plzen
? - ?
? - ?
15:00
Spisska Nova Ves
VS
Spisske Podhradie
? - ?
? - ?
15:00
(SPAD35-9) ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา
VS
แอตเลติโก้ เด มาดริด บี (SPDRFEFB-9)
? - ?
? - ?
15:00
(SPAD35-2) ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส
VS
ซีดี กวาดาลาฮารา (SPAD35-10)
? - ?
? - ?
15:00
(ROMD2-19) CSA Steaua Bucuresti
VS
ซีเอสเอ็ม อเล็กซานเดรีย
? - ?
? - ?
15:15
(CZECFLA-8) โลโค ทาวิน
VS
เอสเค ซาปี้ (CZECFLB-2)
? - ?
? - ?
15:15
เบนาทกี้ นาด จิเซรัว
VS
เมทีโอปราก
? - ?
? - ?
15:15
(CZECFLB-9) คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์
VS
Preddie J (CZECFLA-9)
? - ?
? - ?
15:30
อินเตอร์ บราติสลาวา
VS
PFK Piestany
? - ?
? - ?
15:30
(CZECFLA-13) เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
VS
ฮราเดตซ์กราลอเว บี (CZECFLB-11)
? - ?
? - ?
15:30
เดปอร์ติวา มีเนอร่า
VS
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 21) (ENGU21-14)
? - ?
? - ?
15:30
(CZECFLA-6) โซคอล ฮุสตัน
VS
เทปลิซ บี (CZECFLB-13)
? - ?
? - ?
15:30
Velke Hamry
VS
สโลวาน ลิเบอเรช 2 (CZECFLB-7)
? - ?
? - ?
15:30
Pogon Sokol Lubaczow
VS
Tomasovia Tomaszow Lubelski
? - ?
? - ?
15:30
(SERD2-5) Semendrija 1924
VS
Rudar Prijedor
? - ?
? - ?
15:30
Real Calepina FC
VS
เจียน่า เออมินิโอ (ITAC1A-8)
? - ?
? - ?
16:00
FT
12 Unia Skierniewice
-1
Victoria Sulejowek 1
2 - 0
3 - 2
16:00
Fougeresagl
VS
วิเทร
? - ?
? - ?
16:00
FT
2 เฟรมัด อเมเจอร์
-0.5
บีเค อวาลต้า 2
0 - 2
2 - 2
16:00
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
VS
อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ
? - ?
? - ?
16:00
FT
4 เคเอส พอลโควิค
VS
Gawin Sleza Wroclaw 2
0 - 3
1 - 3
16:00
FT
2 (ENGLCH-4) เซาแธมป์ตัน
VS
มงต์เปลลิเย่ร์ (FRAD1-12) (N) 3
2 - 0
3 - 1
16:00
FT
1 (SPAD2-4) เอสปันญ่อล
-0.75
คิโรน่า (SPAD1-3) (N) 1
0 - 0
0 - 0
16:00
FT
13 (AUTD2-6) เอฟซี ไลเฟริ่ง
VS
โอจีซี นีซ บี 1
2 - 1
4 - 3
16:00
FT
1 Mlawianka Mlawa
-0
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 1
0 - 0
0 - 1
16:00
(CZECFLB-15) Ceska Lipa
VS
เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์
? - ?
? - ?
16:00
นาสบี้
VS
มาเรียไลน์
? - ?
? - ?
16:00
FT
2 (SWED1SNS-8) เอฟซี โรเซ็นการ์ด
VS
ไอเอฟเค เทรลเลบอร์จ (SWED3SG-6) 2
0 - 1
1 - 2
16:00
Wislanie Jaskowice
VS
Gornik II Zabrze
? - ?
? - ?
16:00
FT
เอสดี อมอเรเบียต้า
-1.75
คาสโตร
2 - 0
6 - 0
16:00
FT
4 มิดเดลฟาร์ท
VS
บราแบรนด์ 2
0 - 1
0 - 1
16:00
FT
(MNED2-6) โอเอสเค อิกาโล
-0.25
สโลโบดา
0 - 1
0 - 3
16:00
FT
1 Star Starachowice
-0
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค
2 - 1
2 - 3
16:00
FT
2 เอลเลน่า โตรัน
-0.75
Wikielec 1
0 - 2
1 - 3
16:00
FT
(ITAYLBB-1) เชเซน่า (เยาวชน)
VS
ไอโมเลเซ่
0 - 0
1 - 1
16:00
FT
ยูเนีย ลามัส
VS
ซานโจเนนเซ่
0 - 0
0 - 1
16:30
โทรเฟนเซ่
VS
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
? - ?
? - ?
16:30
FT
(JPND2-1) ชิมิสุ เอส-พัลส์
-0.25
แร็งส์ (FRAD1-9) 1
2 - 0
3 - 0
16:30
(PORD2-17) เอสแอล เบนฟิก้า บี
VS
อัลแวร์กา (PORD2-4)
? - ?
? - ?
16:30
(HOLD3-13) Katwijk
VS
โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี (HOLD3-16)
? - ?
? - ?
16:30
Hutnik Warsaw
VS
วิสล่า พล็อค(ยู 19)
? - ?
? - ?
16:30
FT
(SWED3SG-4) คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ
VS
ออสคาร์แชมส์ เอไอเค (SWED1SNS-14)
1 - 1
1 - 3
17:00
FT
(HOLD2-11) ดอร์เดรชท์
VS
อัล ชามาล (QATD1-9) 1
0 - 0
1 - 0
17:00
Young Boys FD
VS
ทิซเตด เอฟซี
? - ?
? - ?
17:00
FT
1 (JPND1-4) วิสเซล โกเบ
-1.5
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ENGPR-5) (N) 1
1 - 1
2 - 3
17:00
(PORD1-18) AVS Futebol SAD
VS
สปอร์ติ้ง กิฆอน (SPAD2-5)
? - ?
? - ?
17:00
(POLWD1-9) Rekord Bielsko Biala (W)
VS
ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) (POLWD1-4)
? - ?
? - ?
17:00
FT
1 (SPAD2-7) ราซิ่ง ซานตานเดร์
-0
เออิบาร์ (SPAD2-3) (N) 2
0 - 0
0 - 0
17:00
นาเอสเวด
VS
เฮลซิงกอร์
? - ?
? - ?
17:00
FT
(PORD2-8) ปอร์ติโมเนนเซ่
-0
บริสตอล โรเวอร์ส (ENGL1-15) (N) 1
0 - 1
0 - 2
17:00
(SWED1SNS-4) เอสไคลสมินเน ไอเอฟ
VS
คาร์ลสเตด บีเค (SWED1SNN-5)
? - ?
? - ?
17:00
Grom Nowy Staw
VS
Jeziorak Ilawa
? - ?
? - ?
17:00
(SWED1SNS-15) ลุงสกิล
VS
เอฟบีเค คาร์ลสตาด (SWED1SNN-15)
? - ?
? - ?
17:00
FT
3 (SPAD31-10) โครูโช่ เอฟซี
-0.75
ซีดี ลูโก้ (SPDRFEFA-15) 1
0 - 1
0 - 1
17:00
FT
(SPAD31-16) เรอัล โอเบียโด้ บี
VS
ยูเนี่ยน แลงเกรโอ (SPAD31-6)
3 - 0
3 - 0
17:00
FT
(HOLD3-2) เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม
VS
SV Huizen
1 - 0
3 - 1
17:00
FT
3 สคีฟซ์ ไอเค
VS
วีเอสเค อาร์ฮุส 1
0 - 1
0 - 2
17:00
FT
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
VS
Polar Pinguin 1
5 - 0
10 - 0
17:00
FT
1 (THAPR-4) บางกอกกล๊าส เอฟซี
-1
คิตฉี (HKPR-4) 2
1 - 1
3 - 1
17:00
FT
3 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้
-0.5
กัลซอฟ เวียโคโปลสกี้ 2
3 - 0
5 - 1
17:00
เอชไอเค
VS
ฮอลเบค
? - ?
? - ?
17:00
FT
(UKRD1-13) รุกห์ วินนีกี้
VS
Ahrobiznes TSK Romny (UKRD2A-3)
0 - 0
2 - 0
17:30
(PORD1-6) ริโอ อาฟ
-0
ซานตาคลารา (PORD1-12)
? - ?
? - ?
17:30
(HOLD2-19) อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)
-0.75
Genk II (BELD2-9)
? - ?
? - ?
18:00
Podlasie Biala Podlaska
VS
จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2
? - ?
? - ?
18:00
(SPAD35-5) CD Atletico Paso
VS
เตเนริเฟ่ (SPAD2-12)
? - ?
? - ?
18:00
เบลา คีล
VS
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น (HOLD2-15)
? - ?
? - ?
18:00
(HOLD2-1) วิลเลม 2
-0.25
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (HOLD1-8) (N)
? - ?
? - ?
18:00
(GERD2-16) เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
-0
เม็ตซ์ (FRAD1-16)
? - ?
? - ?
18:00
บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี
VS
เบอร์ลิเนอร์เอเค07
? - ?
? - ?
18:00
(ENGLCH-23) สวอนซี ซิตี้
-1.5
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ (MKDD1-10) (N)
? - ?
? - ?
18:00
(SWED1SNS-5) แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ
VS
ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ (SWED3SG-1)
? - ?
? - ?
18:00
(NIRCH-4) บังกอร์
VS
Ballymacash Rangers
? - ?
? - ?
18:00
(SWED1SNN-4) ฮัมมาร์บี้ TFF
VS
อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค (SWED1SNN-2)
? - ?
? - ?
18:00
(SWED1SNS-2) ลุนด์ บีเค
VS
บีเค โอลิมปิค (SWED1SNS-12)
? - ?
? - ?
18:00
ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์
VS
ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี
? - ?
? - ?
18:00
(SWED1SNS-3) ทอร์น ไอเอฟ
VS
Ariana (SWED1SNS-7)
? - ?
? - ?
18:00
(SWED1SNS-10) ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ
VS
ไอเค คอนกาฮัลลา (SWED3NG-2)
? - ?
? - ?
18:00
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47
VS
Reinickendorfer Fuchse
? - ?
? - ?
18:00
(HOLD3-3) เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส
VS
จีโออีเอส
? - ?
? - ?
18:20
(HOLD1-3) เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด
VS
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (GERD2-7)
? - ?
? - ?
18:30
(AFB-2) วอร์เดอร์แลนด์(ญ)
VS
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) (GERWD1-2)
? - ?
? - ?
18:30
KS Polonia Sroda Wlkp
VS
มีดซ์ เลกนิก้า 2
? - ?
? - ?
18:30
(GERD1-18) ดาร์มสตัดท์
-0
โคเวนทรี ซิตี้ (ENGLCH-13)
? - ?
? - ?
18:30
(ENGL2-7) คราวเลย์ ทาวน์
-1.5
คริสตัล พาเลซ (ENGPR-10)
? - ?
? - ?
18:30
(GERD2-13) ไกเซอร์สเลาเทิร์น
VS
ทีเอสวี 1860 มิวนิค (GERD3-15)
? - ?
? - ?
18:30
(GERD2-15) ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
VS
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค (GERD2-18)
? - ?
? - ?
18:30
(SWED1SNS-6) นอร์บี้ ไอเอฟ
VS
Orebro Syrianska IF (SWED1SNN-8)
? - ?
? - ?
18:30
(HOLD2-9) เอสซี เทลสตาร์
VS
โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี (HOLD3-16)
? - ?
? - ?
19:00
(GERD3-11) โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)
VS
อัลเมเร่ ซิตี้ (HOLD1-13)
? - ?
? - ?
19:00
(ENGCN-2) สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
-0
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น (ENGConf-7)
? - ?
? - ?
19:00
(GERD1-13) เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
-1
พรูเบน มุนสเตอร์ (GERD3-2)
? - ?
? - ?
19:00
(GERD3-14) อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
VS
เอ็มเมน (HOLD2-16)
? - ?
? - ?
19:00
(GERD3-10) อิงโกลสตัดท์
-0.25
เอสเอสวีอูล์ม 1846 (GERD3-1)
? - ?
? - ?
19:00
(ENGLCH-21) บริสตอล ซิตี้
-0.5
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ (ENGL1-13)
? - ?
? - ?
19:00
(GERD2-11) เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
-1
วิคตอเรีย โคโลญจน์ (GERD3-13)
? - ?
? - ?
19:00
(HOLD3-18) RKAV Volendam
VS
โวเลนดัม (HOLD2-14)
? - ?
? - ?
19:00
(HOLD2-4) เอดีโอ เดน ฮาก
-0.25
KMSK Deinze (BELD2-3)
? - ?
? - ?
19:00
(GERD3-4) ดินาโม เดรสเดน
VS
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก (GERD3-3)
? - ?
? - ?
19:00
(ENGCS-11) สลอค ทาวน์
-1
พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ (ENGRYM-15)
? - ?
? - ?
19:00
(ENGRYM-3) เอนฟิลด์ ทาวน์
-0.75
เฮนดอน
? - ?
? - ?
19:00
RSV Eintracht
VS
SFC Stern 1900
? - ?
? - ?
19:00
TUS Bovinghausen 04
VS
SV Hohenlimburg 1910
? - ?
? - ?
19:00
(SWED1SNN-9) คาร์ลเบิร์ก บีเค
VS
ไอเค แฟรงเก้ (SWED3NS-3)
? - ?
? - ?
19:00
(ENGL2-11) วอลซอลล์
VS
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ENGLCH-22)
? - ?
? - ?
19:00
(SWED1SNS-13) ทอลสแลนด้าไอเค
VS
ลินโดมี่ จีไอเอฟ (SWED3VG-6)
? - ?
? - ?
19:00
วอนลอส
VS
Tarnby FF
? - ?
? - ?
19:00
โตริโน่ (ยู 19)
VS
เทรนโต้ (ITAC1A-10)
? - ?
? - ?
19:30
เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก
VS
Fortuna Koln II (GERRegW-4)
? - ?
? - ?
19:30
(ENG-SCE-3) เค็ทเทอริ่ง ทาวน์
-0.25
บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด (ENG-NPR-18)
? - ?
? - ?
19:30
เตอร์ ลีเด้
VS
นูร์ดวิก (HOLD3-12)
? - ?
? - ?
19:30
ซันด์บี
VS
จีวีไอ
? - ?
? - ?
20:00
มหาวิทยาลัยควีนส์
VS
เกล็นนาโวน ลูร์กัน (NIRD1-9)
? - ?
? - ?
20:00
(ENGConf-22) คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
VS
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ (ENGL2-18)
? - ?
? - ?
20:00
(ENGCN-3) แบล็คเลย์ ทาวน์
VS
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ (ENGL1-14)
? - ?
? - ?
20:00
(ENGL2-5) ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
-0.5
มิดเดิลสโบรห์ (ENGLCH-1)
? - ?
? - ?
20:00
(GERD2-17) ฮันซ่า รอสต๊อค
-1.25
ลาซิโอ (ITAD1-7)
? - ?
? - ?
20:00
(HOLD1-4) อาแซด อัลค์มาร์
-0
อตาลันต้า (ITAD1-4)
? - ?
? - ?
20:00
(BELD2-5) ซูลเต้ วาเรเกม
-0.5
เรด สตาร์ 93 (FRAD3-1)
? - ?
? - ?
20:00
(ENGLCH-22) ฮัลล์ ซิตี้
-1
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ENGPR-7)
? - ?
? - ?
20:00
(GERD2-14) มักเดเบิร์ก
-0.5
ซามพ์โดเรีย (ITAD2-7)
? - ?
? - ?
20:00
(ENGL2-1) สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
-0.25
สโต๊ค ซิตี้ (ENGLCH-14)
? - ?
? - ?
20:00
(SAPLD1-6) ทีเอส กาแล็กซี่
-0.75
เอาก์สบวร์ก (GERD1-11)
? - ?
? - ?
20:30
(HOLD1-6) เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
-0.25
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส (GRED1-3)
? - ?
? - ?
20:30
(GERD2-6) ฮันโนเวอร์ 96
-0.25
โวล์ฟสบวร์ก (GERD1-12)
? - ?
? - ?
20:30
(GERD2-5) คาร์ลสรูห์ เอสซี
-0
สตารส์บูร์ก (FRAD1-13)
? - ?
? - ?
20:30
(HOLD3-7) สปาเคนเบิร์ก
VS
เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี (HOLD3-10)
? - ?
? - ?
21:00
(TURD1-9) เคย์เคอร์ ริเซสปอร์
-0.75
นีซ (FRAD1-5) (N)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGLCH-2) อิปสวิช ทาวน์
-0.5
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (GERD2-3)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGL2-10) เอเอฟซี วิมเบิลดัน
-0.25
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ENGL1-16)
? - ?
? - ?
21:00
Lancing
VS
เฮสติงส์ ยูไนเต็ด (ENGRYM-7)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGConf-18) เอเอฟซี ฟิลด์
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ (ENGL2-16)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGRYM-2) แชแทม ทาวน์
VS
เมดสโตน ยูไนเต็ด (ENGCS-4)
? - ?
? - ?
21:00
(AUTD2-15) สตวร์ม กราซ (เยาวชน)
VS
NK Brinje Grosuplje (SLOD2-5)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGCS-12) ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์ (ENGLCH-15)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGL1-19) ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
-0.75
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ENGLCH-7)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGL2-20) ซอลฟอร์ด ซิตี้
-1
เอฟเวอร์ตัน (ENGPR-15)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGCN-15) ปีเตอร์โบโรสปอร์ต
VS
บอสตัน ยูไนเต็ด (ENGCN-6)
? - ?
? - ?
21:00
(NIRCH-8) Ballyclare Comrades
VS
เกล็นโตรัน (NIRD1-4)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGL2-3) แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
-0.25
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ENGLCH-24)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGL2-21) กริมสบี้ ทาวน์
VS
เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี (ENGCN-8)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGL1-20) เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
-0.25
พอร์ทเวล (ENGL1-23)
? - ?
? - ?
21:00
(ENG-SCE-9) บรอมส์โกรฟ โรเวอร์
VS
โซลิฮัลล์ มอร์ (ENGConf-5)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGCN-1) แทมเวิร์ธ
VS
สตัวร์บริดจ์ (ENG-SCE-12)
? - ?
? - ?
21:00
(ITAD1-9) โตริโน่
VS
เครโมเนเซ่ (ITAD2-4)
? - ?
? - ?
21:00
(ITAD1-15) อูดิเนเซ่
-0
โคโลญจน์ (GERD1-17)
? - ?
? - ?
21:00
(BELD2-4) เควีเอสเค ลอมเมล
-0.5
อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) (QATD1-10)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGL2-8) บาร์โรว์
-0.25
เรอัล ยูนิโอน (SPDRFEFA-6)
? - ?
? - ?
21:00
(NIRCH-6) Harland & Wolff Welders
VS
Loughgall FC (NIRD1-7)
? - ?
? - ?
21:00
(ENG-NPR-1) แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์
VS
โอลด์แฮม แอทเลติก (ENGConf-10)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGL1-8) แบล็คพูล
-0.25
ซันเดอร์แลนด์ (ENGLCH-17)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGLCH-24) ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
-0.75
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ENGLCH-9)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGL1-17) เร้ดดิ้ง
-0.25
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส (ENGLCH-8)
? - ?
? - ?
21:00
(NIRD1-3) คลิฟตันวิลล์
VS
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี (ENGCN-17)
? - ?
? - ?
21:00
(ENG-SPR-3) ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
VS
วอคกิ้ง (ENGConf-17)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGCN-10) เชสเตอร์ เอฟซี
VS
อัลทริงแคม (ENGConf-4)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGConf-11) โรชเดล
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด (ENGL1-24)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGL1-22) ฟลีตวู้ด ทาวน์
-0.25
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี (SCOPR-3)
? - ?
? - ?
21:00
ดาร์ทฟอร์ด
VS
ซัตตั้น ยูไนเต็ด (ENGL2-23)
? - ?
? - ?
21:00
(HOLD2-2) เดอ กราฟสคัป
VS
เอสซี เวิร์ล (GERD3-12)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGConf-16) วีลด์สโตน เอฟซี
VS
มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ENGL2-4)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGConf-20) ยอร์ค ซิตี้
VS
น็อตต์สเคาน์ตี้ (ENGL2-14)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGCS-8) ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์
VS
เยโอวิล ทาวน์ (ENGCS-1)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGRYM-1) เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช
VS
บาร์เน็ต (ENGConf-2)
? - ?
? - ?
21:00
(NIRCH-1) ดันเดลา เอฟซี
VS
ลินฟีลด์ เอฟซี (NIRD1-2)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGL2-13) ฮาโรเกต ทาวน์
-0.5
ลินคอล์น ซิตี้ (ENGL1-7)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGLCH-11) เพรสตัน นอร์ท เอนด์
-0.5
ฟิออเรนติน่า (ITAD1-8)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGConf-15) ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
VS
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) (ENGU21-1)
? - ?
? - ?
21:00
กลูเซสเตอร์ ซิตี้
VS
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ (WelshPR-7)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGConf-12) ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
VS
ซันเดอร์แลนด์ (ยู 21) (ENGU21-7)
? - ?
? - ?
21:00
Hednesford Town
VS
นิวทาวน์ เอเอฟซี (WelshPR-5)
? - ?
? - ?
21:00
สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก
VS
ไฮด์ เอฟซี (ENG-NPR-6)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGConf-19) เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด (ENGL1-18)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGL1-12) วีแกน แอธเลติก
-0
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ENGLCH-3)
? - ?
? - ?
21:00
(ENG-SPR-2) Walton Hersham
VS
เลเวส (ENGRYM-8)
? - ?
? - ?
21:00
Quorn
VS
ออสเซท ยูไนเต็ด
? - ?
? - ?
21:00
วิตตัน อัลเบียน
VS
แลนแคสเตอร์ ซิตี้ (ENG-NPR-9)
? - ?
? - ?
21:00
(ENG-NPR-14) เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
VS
บาซิงสโตค ทาวน์ (ENG-SPR-4)
? - ?
? - ?
21:00
(ENG-SCE-1) ฮาเลโซเวนทาวน์
VS
เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด (ENGCN-11)
? - ?
? - ?
21:00
(ENGCN-8) เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี
VS
กริมสบี้ ทาวน์ (ENGL2-21)
? - ?
? - ?
21:00
(HOLD2-10) เอฟซี ออสส์
VS
อัล นาเซอร์ ดูไบ (UAELP-6)
? - ?
? - ?
21:00
(FRAD2-6) ก็อง
VS
เกววีลย์ อูแอส
? - ?
? - ?
21:00
(HOLD2-2) โกรนิงเก้น
VS
เลเมีย (GRED1-6)
? - ?
? - ?
21:30
(HOLD2-1) โรด้า เจซี
-0.5
อเลมานเนีย อาเค่น (GERRegW-1)
? - ?
? - ?
21:30
(FRAD2-3) แซงต์ เอเตียน
-1
บียาร์เรอัล (SPAD1-8) (N)
? - ?
? - ?
21:30
(ITAC1C-12) เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่
VS
เอเอส โรม่า(เยาวชน) (ITAYTHLP1-1)
? - ?
? - ?
22:00
(GERD1-15) ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
-0.25
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (SCOPR-2)
? - ?
? - ?
22:00
(FRAD1-10) แรนส์
-0.75
อองเช่ร์ (FRAD2-2) (N)
? - ?
? - ?
22:00
(FRAD2-1) เอเจ โอแซร์
VS
เกรอน็อบล์ (FRAD2-11) (N)
? - ?
? - ?
22:00
(FRAD1-14) น็องต์
-0.75
ยูเอสแอล ดันเคอร์ (FRAD2-16) (N)
? - ?
? - ?
22:00
(SUIPLPR-9) Bavois
VS
ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) (SUIPL1-12)
? - ?
? - ?
22:00
(ITAD2-10) โมเดน่า
-3.25
Sangiuliano City Nova (N)
? - ?
? - ?
22:00
AC Dolomiti Bellunesi
VS
ปาโดวา (ITAC1A-2) (N)
? - ?
? - ?
22:00
เอ.เอส.วาเรเซ่
VS
Atalanta U23 (ITAC1A-5)
? - ?
? - ?
22:30
อมารันเต
VS
Os Sandinenses
? - ?
? - ?
22:30
(GRED1-7) แอสเตราส ตริโปลิส
VS
พาไนโทลิกอส อกรีนิออน (GRED1-11) (N)
? - ?
? - ?
22:30
(ITAD2-11) เรจเจียนา
-1
เคเอส ดินาโม ติรานา (ALBD1-7)
? - ?
? - ?
22:30
(HUNWD1-5) ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ)
VS
สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ)
? - ?
? - ?
23:00
คัลดัส
VS
ซีดี มาฟรา (PORD2-14)
? - ?
? - ?
23:00
(HOLD1-1) พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
-0.5
บาเลนเซีย (SPAD1-9)
? - ?
? - ?
23:00
(FRAD1-18) แกลร์กมงต์ ฟุต
VS
อานซี (FRAD2-14) (N)
? - ?
? - ?
23:00
(BELD2-7) แอฟเซ ลีแอช
VS
เอ็มวีวี มาสทริสช์ (HOLD2-13)
? - ?
? - ?
23:00
(BELFAD-5) เคเอสเค ไฮสท์
VS
ลีแอร์ส (BELD2-11)
? - ?
? - ?
23:00
(FRAD1-8) โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
ปัว เอฟซี (FRAD2-10) (N)
? - ?
? - ?
23:00
CF Os Belenenses
VS
เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ (PORD2-15)
? - ?
? - ?
23:00
ลูซิเทเนีย
-0.75
เบาวิสต้า อาร์เจ (BRARJTG-6)
? - ?
? - ?
23:00
แอตเลติโก้ คลับ โปรตุเกส
VS
บาเรียเรนเซ่
? - ?
? - ?
23:00
ซานโจเนนเซ่
VS
เบยร่า มาร์
? - ?
? - ?
23:00
(FRAD3-5) เลอ ม็องส์
VS
เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ (FRAD4B-10)
? - ?
? - ?
23:00
(ITAD1-6) เอเอส โรม่า
-0.75
ตูลูส (FRAD1-11) (N)
? - ?
? - ?
23:30
(ITAC1A-9) ลูเมซซานี่
VS
เบรสชา (ITAD2-8)
? - ?
? - ?
00:00
(CROD1-7) เฮชเอ็นเคกอริก้า
VS
รูเดส (CROD1-10)
? - ?
? - ?
00:00
(SPAD2-14) เอฟซี คาร์ทาเกน่า
VS
อัล อิตติฟาค (SPL-6) (N)
? - ?
? - ?
00:00
(SPAD2-17) ฮูเอสก้า
VS
โอซาซูน่า บี (SPDRFEFA-13)
? - ?
? - ?
00:00
(SPAD2-6) เรอัล โอเบียโด
VS
เอลเดนเซ่ (SPAD2-16)
? - ?
? - ?
00:00
(PORD2-11) ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่
VS
ปอร์โต้ บี (PORD2-18)
? - ?
? - ?
00:00
(SPAD32-1) แอธเลติก บิลเบา บี
VS
เซสต้าโอ (SPDRFEFA-16) (N)
? - ?
? - ?
00:00
Atletico Arteixo
VS
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี (SPAD31-9)
? - ?
? - ?
00:00
วาร์ซิม
VS
AD Marco 09
? - ?
? - ?
00:00
(SPDRFEFA-11) พอนเฟร์ราดิน่า
VS
ซีดี ตูเดลาโน่ (SPAD32-7)
? - ?
? - ?
00:30
(ITAD1-1) อินเตอร์ มิลาน
VS
ลาส พัลมาส (SPAD1-16) (N)
? - ?
? - ?
00:30
(SPAD2-8) เลบานเต้
-0.25
อลาเบส (SPAD1-10) (N)
? - ?
? - ?
00:30
(BELFAD-2) SC Lokeren-Temse
VS
Gent B (BELFAD-8)
? - ?
? - ?
00:30
(SPDRFEFA-19) เอสดี ทาราซอนนา
-1
เรอัล ซาราโกซ่า (SPAD2-15)
? - ?
? - ?
00:30
(SPAD1-19) อัลเมเรีย
-0.5
มาลาก้า (SPDRFEFB-3) (N)
? - ?
? - ?
00:30
เรอัลอวิล่า ซีเอฟ
-0.75
ซาลามังก้า (SPDRFEFA-2)
? - ?
? - ?
01:00
(CROD2-1) เฮชเอ็นเคซิเบนิค
VS
กอชค์ กาเบลา (BOSPL-9)
? - ?
? - ?
01:00
(PORD2-13) วิเซล่า
VS
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า (PORD2-6)
? - ?
? - ?
01:00
(SPAD2-2) เรอัล บายาโดลิด
-0.5
บูร์โกส ซีเอฟ (SPAD2-9)
? - ?
? - ?
01:00
(PORD2-8) ปอร์ติโมเนนเซ่
VS
เอสแอล เบนฟิก้า บี (PORD2-17)
? - ?
? - ?
01:00
(SPAD31-1) โอเรนเซ
-0.75
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล (SPAD2-10) (N)
? - ?
? - ?
01:00
ซาบาเดย์
-0.25
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า (SPDRFEFA-1)
? - ?
? - ?
01:00
(SPDRFEFA-1) เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
VS
ปอนเตเบดรา (SPAD31-2)
? - ?
? - ?
01:00
(SPDRFEFB-19) เมริดา เอดี
VS
เรอัล เบติส 2 (SPAD34-5)
? - ?
? - ?
01:15
(TURD1-1) กาลาตาซาราย
-0.5
ปาร์ม่า (ITAD2-1) (N)
? - ?
? - ?
01:30
(ITAD1-13) เวโรน่า
-1.75
เฟอรัลพิซาโล (N)
? - ?
? - ?
01:30
(PORD1-4) สปอร์ติ้ง ลิสบอน
VS
แอธเลติก บิลเบา (SPAD1-5)
? - ?
? - ?
02:00
(ITAC1C-2) อเวลลิโน่
-0.75
โครโตเน่ (ITAC1C-9)
? - ?
? - ?
03:00
(ENGPR-6) เชลซี
-0.25
เซลติก (SCOPR-1) (N)
? - ?
? - ?
05:00
(ENGPR-1) แมนเชสเตอร์ ซิตี้
-0.25
เอซี มิลาน (ITAD1-2) (N)
? - ?
? - ?
05:00
Navua FC
VS
ลาโตกา
? - ?
? - ?
06:00
(ENGPR-14) วูล์ฟแฮมป์ตัน
-0.25
เวสต์แฮมยูไนเต็ด (ENGPR-9) (N)
? - ?
? - ?
06:30
(MLS-5) แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
VS
เร็กซ์แฮม (ENGL2-2)
? - ?
? - ?
07:00
(ENGPR-2) อาร์เซน่อล
-0.25
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ENGPR-8) (N)
? - ?
? - ?
07:00
(USAWD1-2) Kansas City NWSL (W)
VS
ปาชูกา(ญ) (MexMFWa-2)
? - ?
? - ?
07:00
Nadroga FC
VS
ซูวา เอฟซี
? - ?
? - ?
07:00
(MLS-3) โคลัมบัส ครูว์
VS
แอสตัน วิลล่า (ENGPR-4)
? - ?
? - ?
09:00
(USAWD1-14) ยูทาห์ รอยัล (ญ)
VS
พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) (USAWD1-5)
? - ?
? - ?
09:00
Rewa FC
VS
บา เอฟซี
? - ?
? - ?
ผลบอล กระชับมิตรทีมชาติ
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
09:30
(107) กัวเตมาลา
-0
เอลซัลวาดอร์ (81) (N)
? - ?
? - ?
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
(11) ไอเอฟ เวสตรี
-1
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (4)
? - ?
? - ?
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
(7) ธอร์ อคูเรย์รี่
-0.25
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (3)
? - ?
? - ?
ผลบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:15
(4) เซลังกอร์ พีบี
-1.25
ปุเลา ปีนัง (8)
? - ?
? - ?
20:00
(7) กัวลา ลัมเปอร์
-0.25
พีบี ปาหัง (11)
? - ?
? - ?
ผลบอล คาซัคสถาน พรีเมียร์ลีก
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
(13) เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า
-0.5
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ (3)
? - ?
? - ?
22:00
(5) FK Yelimay Semey
-1
Zhenis (12)
? - ?
? - ?